POLITICS

షరతులు అంగీకరిస్తే పొత్తుకు సిద్ధం; మాజీ సీఎం హెచ్‌డీకే సందేశం పంపారు

బెంగుళూరు : ఈసారి పొత్తు పెట్టుకునే అవకాశం ఉన్నందున సంకీర్ణ ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు. ఈ విషయంలో మాజీ సీఎం హెచ్.డి.

మా షరతులకు అంగీకరిస్తే పొత్తుకు సిద్ధమని కుమారస్వామి సందేశం పంపారు.

ఓ ఇంటర్వ్యూలో కుమారస్వామి మాట్లాడుతూ.. ‘మేం 50 సీట్లు గెలుస్తామన్న నమ్మకం ఉంది. ఈసారి మా షరతులు నెరవేర్చే పార్టీతో పొత్తుకు సిద్ధమన్నారు.

సంకీర్ణ ప్రభుత్వాల హయాంలో కుమారస్వామి రెండుసార్లు ముఖ్యమంత్రి అయినప్పుడు దిక్కుతోచని పరిస్థితిని ఎదుర్కొన్నారు. ఈ నేపథ్యంలో ఈసారి తనకు స్పష్టమైన స్టాండ్ ఉందని, కొన్ని షరతులు నెరవేరితేనే పొత్తుకు సిద్ధమని చెప్పారు.

ప్రభుత్వాన్ని నడిపే స్వేచ్ఛ ఇవ్వాలి. ఎవరి ఆదేశాలను తీసుకోవద్దు. జేడీఎస్ ఎమ్మెల్యేలకు జలవనరులు, విద్యుత్, ప్రజాపనుల ఖాతాలు ఇవ్వాలి. మేనిఫెస్టోలోని అంశాలను అమలు చేసేందుకు అనుమతించడంతోపాటు పలు షరతులను జేడీఎస్ ముందుంచబోతున్న సంగతి తెలిసిందే.